กลุ่ม สพป.นครปฐม เขต 1 จัดประชุมการเสริมสร้างความรู้ด้านความมั่นคงปลอดภัยทางไซเบอร์ วันพฤหัสบดีที่ 5 พฤษภาคม พ.ศ. 2565 เวลา 13.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 เป็นประธานเปิดการประชุมการเสริมสร้างความรู้ด้านความมั่นคงปลอดภัยทางไซด์เบอร์ โดยมี ผู้บริหารทุกท่าน/ครู เข้าร่วมประชุมผ่านโปรแกรม Google Meetลิงก์วิดีโอคอล: https://meet.google.com/gxb-scrv-ivx ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาของโรงเรียนในสังกัดทุกแห่ง รับชมผ่าน Youtube ที่https://youtu.be/lq_o8Uvf0jU
https://photos.app.goo.gl/hfCJibL2jgwvG5LE6
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/682937-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/486121-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/486115-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/486125-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/486161-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/486142-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/682934-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/682950-1024x768.jpg)