วันที่ 29 เมษายน 2565 เวลา 09.30 น. กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา โดยการนำของผอ.สุกฤตภัทร ใจรื่น ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ได้ดำเนินการจัดประชุมคณะกรรมการสอบคัดเลือกนักเรียนเข้าโครงการ สสวท. ประจำปีการศึกษา 2564 โดยดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ได้ให้เกียรติเป็นประธานการประชุม ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นางสาวนิภารัตน์ เชื้อชาย ศึกษานิเทศก์ นางสาวสมพร ศรีวราสาสน์ นางสาวกุลวิภา ชีพรับสุข และบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา พร้อมคณะทำงานเข้าร่วมประชุมผ่านโปรแกรม Google meet เพื่อรับฟังการชี้แจงแนวทางการดำเนินการจัดสอบดังกล่าว ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ : https://photos.app.goo.gl/86cT1uMFFH7cyHxQ8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/529838-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/529836-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/529848-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/529852-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/529890-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/529904-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/529912-498x1024.jpg)