4 เมษายน 2565 คณะผู้บริหารสถานศึกษาอยู่รหว่างการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา รในระยะเวลา 1 ปี เข้าศึกษาดูงานสถานศึกษาต้นแบบคุณภาพ โรงเรียนขนาดเล็ก ณ โรงเรียนบ้านหลักเมตร (พริ้งมากราษฎร์อนุสรณ์) โดยมี นางสาวจิรภา เจริญผล ผู่้อำนวยการและคณะครูให้การต้อนรับและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ประสบการณ์การบริหารจัดการศึกษาโรงเรียนขนาดเล็กที่มีคุณภาพ ของ สพป.นครปฐม เขต 1 ทั้งนี้ ได้รับเกียรติจากคณะกรรมการประเมินฯ คณะกรรมการพี่เลี้ยง และนางลาวัลย์ ศรีวิเศษ รักษาการ ผอ.กลุ่มพัฒฯ เข้าร่วมศึกษาดูงานพร้อมทั้งให้คำแนะนำและข้อเสนอแนะที่มีประโยชน์ต่อการบริหารจัดการศึกษาสถานศึกษาต่อไป
ภาพกิจกรรมตามลิงค์ https://photos.app.goo.gl/AGd8Vcj1VUHcHr3J6
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/S__1597515-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/S__1597528.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/S__1597533.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/S__1597531.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/S__1597530.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/S__1597529.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/S__1597519.jpg)