เมื่อวันเสาร์ที่ 5 มีนาคม พ.ศ.2565 ดร.กษมา ป้องกัน #ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ร่วมเฝ้ารับเสด็จสมเด็จพระกนิษฐา ธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ โรงเรียนนอนุบาลไผทวิทยา (มูลนิธิชัยพัฒนา) อำเภอเมือง จังหวัดนครปฐม #เครดิตภาพและข่าวจาก เพจ #มูลนิธิชัยพัฒนา เพจ #สำนักงานประชาสัมพันธ์จังหวัดนครปฐม ขอขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/275322642_5367107059967025_950272359409317632_n-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/275273514_5367109046633493_1579997656104700553_n-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/275300364_5367102529967478_5076126972415124476_n-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/275297330_5367104843300580_8419503426136959807_n-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/275220826_5367108139966917_5044982022270242978_n-1024x860.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/275291607_5367110639966667_5817313524993347256_n-1024x768.jpg)