วันที่ 17 มกราคม 2565 ดร.กษมา ป้องกัน ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมแสดงความยินดี และยินดีต้อนรับ รอง ศธจ.นครปฐม คนใหม่
https://photos.app.goo.gl/cPajf3KCsSRnhFoW9
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/กิจกรรม17มค65_220117_8.jpg)
วันที่ 17 มกราคม 2565 ดร.กษมา ป้องกัน ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมแสดงความยินดี และยินดีต้อนรับ รอง ศธจ.นครปฐม คนใหม่
https://photos.app.goo.gl/cPajf3KCsSRnhFoW9