วันที่1 พย64 ดร.กษมา ป้องกัน ผอ.สพป.นครปฐม เขต1 นำคณะ ร่วมแสดงความยินดี กับนายธวัชชัย ชูหน้า ศธจ.นครปฐม ในโอกาหน้าสย้ายไปปฏิบัติหน้าที่ ศธจ.สุโขทัยhttps://photos.app.goo.gl/1Z3txhBPNKNjQjsZ7
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/11/1พย64_๒๑๑๑๐๑_21-1024x1024.jpg)
วันที่1 พย64 ดร.กษมา ป้องกัน ผอ.สพป.นครปฐม เขต1 นำคณะ ร่วมแสดงความยินดี กับนายธวัชชัย ชูหน้า ศธจ.นครปฐม ในโอกาหน้าสย้ายไปปฏิบัติหน้าที่ ศธจ.สุโขทัยhttps://photos.app.goo.gl/1Z3txhBPNKNjQjsZ7