วันที่ 29 ตุลาคม 2564 เวลา 08.10 น. นายวิริทธิ์ทรรศ สิริอาภรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลกำแพงแสน พร้อมด้วย รอง ผอ.โรงเรียน นายร้อย ลือหาญ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านต้นสำโรง พร้อมด้วยคณะครู เข้าพบ ดร.กษมา ป้องกัน ผู้อำนวยการ สพป.นครปฐม เต 1 เพื่อขอคำปรึกษาข้อราชการในการบริหารจัดการศึกษาในสถานศึกษา ในสถานการณ์การแพร่ระบาดเชื่อไวรัสโคโรนา2019 และในโอกาสนี้ได้แสดงความยินดีในโอกาส ผอ.เขตได้ดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการ สพป.นครปฐม เขต 1 และ ดร.วีระ บัวผัน ย้ายมาดำรงตำแหน่ง รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 https://photos.app.goo.gl/M9QtWmq8fKg2bVHY7
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/วันพระ_๒๑๑๐๒๙_45-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/วันพระ_๒๑๑๐๒๙_19-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/วันพระ_๒๑๑๐๒๙_35-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/วันพระ_๒๑๑๐๒๙_30-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/วันพระ_๒๑๑๐๒๙_42-1024x768.jpg)