27 ตุลาคม 2564 คุณวิมลวรรณ ชมเชย ผู้ช่วยโทรศัพท์จังหวัดนครปฐม พร้อมคณะ ร่วมแสดงความยินดีกับ ดร.กษมา ป้องกัน ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ในโอกาสดำรงตำแหน่ง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1https://photos.app.goo.gl/PuRSK3xUKDVPqr969
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/544536-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/544540-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/544543-1024x768.jpg)
27 ตุลาคม 2564 คุณวิมลวรรณ ชมเชย ผู้ช่วยโทรศัพท์จังหวัดนครปฐม พร้อมคณะ ร่วมแสดงความยินดีกับ ดร.กษมา ป้องกัน ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ในโอกาสดำรงตำแหน่ง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1https://photos.app.goo.gl/PuRSK3xUKDVPqr969