นที่ 26 ตุลาคม 2564 เวลา 09.30 น. ดร.กษมา ป้องกัน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) การปฏิบัติงานในหน้าที่รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ระหว่างผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 กับ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1และ ระหว่างผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 กับศึกษานิเทศก์ เพื่อจัดทำข้อตกลงในการพัฒนางาน (Performance Agreement : PA) ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 https://photos.app.goo.gl/RUNAS12UNnNzrAKZA
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/7.กลุ่มนิเทศฯ_๒๑๑๐๒๖_31-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/7.กลุ่มนิเทศฯ_๒๑๑๐๒๖_36-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/7.กลุ่มนิเทศฯ_๒๑๑๐๒๖_32-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/7.กลุ่มนิเทศฯ_๒๑๑๐๒๖_29-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/7.กลุ่มนิเทศฯ_๒๑๑๐๒๖_22-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/7.กลุ่มนิเทศฯ_๒๑๑๐๒๖_19-1024x682.jpg)