25 ตุลาคม 2564 เวลา 09.30 น.(*)(*) ดร.ณัฏฐิกา ลิ้มเฉลิม รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 เป็นประธาน พร้อมด้วย น.ส.สุกฤตภัทร ใจรื่น ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ดำเนินการประชุมบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ สรุปผลดำเนินงานในปีที่ผ่านมา พร้อมวางแผนการดำเนินงานในปีงบประมาณ 2565
https://photos.app.goo.gl/6FdUtxeaY4DhhssZ9
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/S__15597616-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/S__15597617-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/S__15597618-768x1024.jpg)