25 ตุลาคม 2564 นางกัลยาณี ประศาสน์วินิจฉัย ผอ.โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม แสดงความยินดี กับดร.กษมา ป้องกัน ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ในโอกาสดำรงตำแหน่ง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ในโอกาสนี้ ได้มอบนโนยา่ยและแนวทางการบริหารจัดการศึกษาภายใต้สถานการณ์การแพร่ระบาดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) พร้อมนี้ ได้ร่วมแสดงความยินดีและต้อนรับ ดร.วีระ บัวผัน ในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ด้วยความยินดียิ่งhttps://photos.app.goo.gl/dGz1a6kvGB7FHuyu8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/542932-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/ภารัฝะกิจ25ตค64_211025_4-1024x768.jpg)