19 ตุลาคม 2564 เวลา 10.00 น. ห้องประชุมอุทยานการอาชีพชัยพัฒนา อ.เมืองนครปฐม นายมิน ประจวบวัน รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ได้รับมอบหมายจาก ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมนักเรียนรับการฉีดวัคซีน ป้องกันเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 เข็มที่ 1 โดยมีนักเรียนระดับ ม.1- ม.3 โรงเรียนวัดธรรมศาลา โรงเรียนวัดเกาะวังไทร โรงเรียนวัดพระประโทณจดีย์ และโรงเรียนวัดตาก้อง เข้ารับการฉีดวัคซีนไฟเซอร์
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/246550894_4116636605109755_8442340589762409376_n-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/72546-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/72541-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/247133904_2167754456698481_5908226455994841595_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/246797370_2167754536698473_5108215361804281166_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/72540-1024x768.jpg)