วันจันทร์ที่ 18 ตุลาคม 2564 นายมิน ประจวบวัน รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ได้รับมอบหมายจาก ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจนักเรียน และติดตามการฉีดวัคซีน โรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(ประชารัฐบำรุง) โรงเรียนวัดหนองกะโดน และโรงเรียนวัดทัพหลวงวัดทัพหลวง โดยมีคณะผู้บริหาร ครู นำ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 (โรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม) จำนวน 99 คน ฉีดวัคซีน Pfizer เข็ม 1 ณ หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม https://photos.app.goo.gl/K7sDp8PtPFinckoo7
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/246271921_2083006918513225_2885132145709989112_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/117151-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/246190099_4946103462070912_8543030431358058683_n-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/246526965_2083007668513150_956837029000339503_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/117153-1024x769.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/245917288_4946102388737686_8914149434601247897_n-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/245994879_2083020238511893_8414388298653278680_n.jpg)