วันที่ 18 ตุลาคม 2564 ดร.กนก ปิ่นตบแต่ง อดีต ศึกษาธิการจังหวัดนครปฐม ร่วมแสดงความยินกับ ดร.กษมา ป้องกัน ในโอกาสดำรงตำแหน่ง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 https://photos.app.goo.gl/akM6TC5fc1xkbyyRA
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/จันทร์ที่18ตค64_211018_6-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/จันทร์ที่18ตค64_211018_5-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/จันทร์ที่18ตค64_211018_8-1024x768.jpg)
วันที่ 18 ตุลาคม 2564 ดร.กนก ปิ่นตบแต่ง อดีต ศึกษาธิการจังหวัดนครปฐม ร่วมแสดงความยินกับ ดร.กษมา ป้องกัน ในโอกาสดำรงตำแหน่ง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 https://photos.app.goo.gl/akM6TC5fc1xkbyyRA