![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/07/1ก.ค.64วัดสระสี่มุม-709x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/07/1ก.ค.64วัดสระสี่มุม.jpg)
วันที่ 1 กรกฎาคม 2564 นายสุรศักดิ์ เจริญศิริโชติ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม พร้อมด้วย นางวราภรณ์ เจริญศิริโชติ นายกเหล่ากาชาดและประธานชมรมแม่บ้านมหาดไทยจังหวัดนครปฐม พร้อมด้วยพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ของจังหวัด ลงพื้นที่อำเภอกำแพงแสน มอบเงินสงเคราห์ และอุปกรณ์เครื่องใช้ในครัวเรือน ให้ครอบครัวนายปัญญา สระทองช่วง ผู้ปกครองของนักเรียนโรงเรียนวัดสระสี่มุม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/07/1ก.ค.64วัดสระสี่มุม-709x1024.jpg)