![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/ผอ.เขตเยี่ยม-รร.น้ำท่วมขัง-1024x724.jpg)
วันที่ 22 กันยายน 2566 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครปฐม เขต 1 เข้าตรวจเยี่ยมให้กำลังใจ คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน โรงเรียนวัดสระกะเทียม เนื่องจากสถานะการณ์น้ำท่วมขังภายในโรงเรียน พร้อมทั้งให้คำแนะนำในการบริหารจัดการแก้ไขปัญหาต่อไป ผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนขอขอบพระคุณท่านเป็นอย่างสูง
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/381272055_611734157826897_8707194964960752799_n-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/381346003_611734781160168_7123377381346389878_n-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/380797380_611734751160171_3231462181975699936_n-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/381364703_611734711160175_1397498752151803957_n-1024x768.jpg)