14 ตุลาคม 2564 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ได้รับมอบหมายจาก ดร.กษมา ป้องกัน ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมกับคณะเหล่ากาชาดจังหวัดนครปฐมนำโดย นางวราภรณ์ เจริญศิริโชติ นายกเหล่ากาชาดจังหวัดนครปฐม และนางสาวสุกฤตภัทร ใจรื่น ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพป.นครปฐม เขต 1 ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียนที่ได้รับทุนมูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้า ฯ เพื่อเยาวชนในพระบรมราชินูปถัมป์ ด.ช.ธนวินท์ สามงามนุ นักเรียนชั้น ป. 5 โรงเรียนวัดแหลมมะเกลือ ด.ญ.ชลนิสา ห้วยหงส์ทอง นักเรียนชั้น ป.5 โรงเรียนวัดสระน้ำส้ม สังกัด สพป.นครปฐม เขต 1 โดยมีคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน และคณะครูให้การต้อนรับ
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/8.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา_๒๑๑๐๑๔_2-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/8.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา_๒๑๑๐๑๔_5-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/8.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา_๒๑๑๐๑๔_4-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/8.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา_๒๑๑๐๑๔_10-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/8.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา_๒๑๑๐๑๔_13-1024x768.jpg)