วันที่30 กันยายน 2564 “อยู่รักจากคิดถึง” ชาว สพป.นครปฐม เขต 1 ขอแสดงความยินดีกับ นายมติชน มูลสูตร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่กาณศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 1 และ ดร.อนุนารถ ชื่นจิตร์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ในโอกาสย้ายดำรงตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาราชบุรี เขต 2
1.https://photos.app.goo.gl/G6xEvQfTf9NEkZ9CA
2.https://photos.app.goo.gl/DNxVz9DVUR3Ahutg7
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/อยู่รักจากคิดถึง_210930_145-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/อยู่รักจากคิดถึง_210930_135-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/อยู่รักจากคิดถึง_210930_125-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/IMG_5069-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/อยู่รักจากคิดถึง_210930_188-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/ส่งผอเขต_210930_7-1024x461.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/ส่งผอเขต_210930_13-1024x461.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/อยู่รักจากคิดถึง_210930_167-1024x768.jpg)