วันอังคารที่ 8 มีนาคม 2565 เวลา 19.00 น. สพป.นครปฐม เขต 1 นำโดยนายวีระ บัวผัน รอง ผอ.สพป.นครปฐมเขต1นำข้าราชการและลูกจ้างร่วมเป็นเจ้าภาพสวดพระอภิธรรมศพ คุณพ่อสุชาติ เกตุสง่า บิดา คุณปาริชาติ ปานดี จพง.พัสดุ กลุ่มบริหารการเงิน สพป.นครปฐม เขต 1 ณ วัดธรรมศาลา อ.เมือง จ.นครปฐม647จำนวนคนที่เข้าถึง24จำนวนการมีส่วนร่วมโปรโมทโพสต์
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/ขอแสดงความเสียใจ-พวงหรีด-สพป.นฐ.1.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/275440161_5376474785696919_8567839432885063281_n.jpg)