23 กันยายน 2564 ห้องประชุมทวารวดีศรีพระประโทณ นายมติชน มูลสูตร ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ดร.อนุนาถ ชื่นจิตร์ รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 มอบกล่องยังชืพช่วยเหลือนักเรียนและครอบครัวที่ประสบความลำบากในสถานการณ์การแพร่ระบาดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) จำนวน 500 ครอบครัว โครงการนี้ดีๆ นี้ได้รับการสนับสนุนจาก #มูลนิธิกสิกรไทย ในนาม สพป.นครปฐม เขต 1 ขอขอบคุณ #มูลนิธิกสิกรไทย มา ณ โอกาสนี้#มูลนิธิกสิกรไทย#น้ำใจต้านภัยโควิด#ศูนย์บริหารสถานการณ์โควิด19#ศูนย์ข้อมูลCOVID19#ไทยรู้สู้โควิดhttps://photos.app.goo.gl/XNZPQ6Chfs7dmf1M9
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/S__3006813.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/69337-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/69366-1024x480.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/69353-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/69357-1024x768.jpg)