วันอังคารที่ 2 พฤศจิกายน พ.ศ.2564 เวลา 10.00 น. นายอมร เผ่าเมือง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 1 จ.นครปฐม พร้อมด้วยนางเนตรชนก รินจันทร์ นายพิเชษฐ์ ศรีอนันต์ รองผู้อำนวยการ และหัวหน้ากลุ่มบริหาร คณะครู เดินทางมาแสดงความยินดีกับ ดร.กษมา ป้องกัน ในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 https://photos.app.goo.gl/V3UniDJFhzuedWrt8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/11/2พย64_211102_75-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/11/2พย64_211102_81-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/11/2พย64_211102_76-1024x768.jpg)