22 ตุลาคม 2564 เวลา 13.30 น. ห้องประชุมคอนเวนชั่น มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน นายมิน ประจวบวัน รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ได้รับมอบหมายจาก ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมนักเรียนรับการฉีดวัคซีน ป้องกันเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 เข็มที่ 1 โดยมีนักเรียนระดับ ม.1-3 โรงเรียนวัดนิยมธรรมวราราม โรงเรียนวัดทะเลบก โรงเรียนวัดวังน้ำเขียว โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร และโรงเรียนวัดหนองศาลา เข้ารับการฉีดวัคซีนไฟเซอร์ https://photos.app.goo.gl/RXtbyTQoKxNPncpM8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/221064เยี่ยมให้กำลังใจนร.ฉีดวัคซีน2.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/S__57638924_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/S__57638926-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/S__31055904-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/S__60743686-1024x768.jpg)