วันที่ 13 ตุลาคม 2564 ดร.กษมา ป้องกัน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน นายวีระ บัวผัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 น.ส.สุกฤตภัทร ใจรื่น ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าเยี่ยมให้กำลังใจนักเรียนโรงเรียนวัดสระสี่มุมฉีดวัคซีนครั้งแรก โดยมีนายอธิกานต์ สักคุณา ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และผู้ปกครอง ได้พานักเรียน ระดับชั้น ป.6 และระดับชั้น ม.1-3 จำนวนลงทะเบียน 71 คน ในวันนี้นักเรียนได้รับการฉีดวัคซีนไฟเซอร์ ณ ห้องคอนเวนชั่น มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/เยี่ยม-นร-ฉีดวัคซีน_๒๑๑๐๑๓_49-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/เยี่ยม-นร-ฉีดวัคซีน_๒๑๑๐๑๓_56-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/เยี่ยม-นร-ฉีดวัคซีน_๒๑๑๐๑๓_51-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/เยี่ยม-นร-ฉีดวัคซีน_๒๑๑๐๑๓_42-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/เยี่ยม-นร-ฉีดวัคซีน_๒๑๑๐๑๓_30-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/245537871_1482344762146196_3953546464330668047_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/244555556_341579004408651_4571671918869361355_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/244487013_230477919140433_7532466121805301718_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/เยี่ยม-นร-ฉีดวัคซีน_๒๑๑๐๑๓_0-1024x518.jpg)