วันที่ 28 ตุลาคม 2564 เวลา 10.00 -12.00 น. ร่วมสนทนากลุ่ม (Focus Group)การพัฒนารูปแบบการบริหารโรงเรียนคุณธรรมอย่างยั่งยืน โดยนายนรินทร์ ขวัญคาวิน ผู้วิจัยนิสิตปริญญาเอก ศึกษาหลักสูตรการศึกษาดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาบริหารการศึกษา คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยทักษิณ เพื่อให้ข้อคิดเห็นและข้อเสนอแนะในการปรับปรุงแก้ไขและนำไปสู่การพัฒนารูปแบบการบริหารโรงเรียนคุณธรรมอย่างยั่งยืนต่อไป https://photos.app.goo.gl/TGEz1uDT6VgnjsKw9
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/248346432_2065882986894.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/28.-ตค64_๒๑๑๐๒๘_145-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/28.-ตค64_๒๑๑๐๒๘_157-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/248244051_2065883136894560_8792418876458711498_n.jpg)