วันศุกร์ ที่ 24 กันยายน 2564 โรงเรียนวัดบ่อน้ำจืด นายมติชน มูลสูตร ผอ. สพป. นครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย คณะผอ.กลุ่มโรงเรียนกำแพงแสน 1 ร่วมงานพิธิเปิดโครงการเกษตรเพื่ออาหารกลางวัน โดยมี ท่าน วารินทร์ บุษบรรณ ที่ปรึกษากรมส่งเสริมการเกษตร และเจ้าหน้าที่การส่งเสริมการเกษตร ผู้แทนสมเด็จกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารี เป็นประธานในพิธีเปิด ขอบคุณ กอ.รมน.จังหวัดนครปฐม ที่เชื่อมั่นและสนับสนุนงบประมาณในการดำเนินการตามโครงการ จำนวน 200,000 บาท. https://photos.app.goo.gl/7zCmpRnfVrQp8dHF8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/242447293_901931947129166_6712672782409373687_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/S__140648470-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/242211260_901933347129026_1397011241951365720_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/242174396_901933233795704_372372676202737554_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/S__140648501-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/S__140648500-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/242199657_901932673795760_7718415557375555276_n.jpg)