วันที่ 17 มกราคม 25656 ดร.กษมา ป้องกัน ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 และบุคลากรทางการศึกษา ติดตามรับชมการถ่ายทอดสด พิธีเปิดโครงการส่งเสริมโอกาส ความเสมอภาค และความเท่าเทียมทางการศึกษา #พาน้องกลับมาเรียน และพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ
https://photos.app.goo.gl/Tf69QoDUPkWLsKh69
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/กิจกรรม17มค65_220117_5.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/กิจกรรม17มค65_220111_0.jpg)