วันที่ 31 มีนาคม พ.ศ. 2565 นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการ สพป.นครปฐม เขต 1 รักษาราชการแทน ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพผู้บริหารการศึกษา กลุ่มพื้นที่การศึกษาประจำเขตตรวจราชการที่ 3 ณ ห้องประชุม โรงแรมเดอะรอยัล กอล์ฟ รีสอร์ท อำเภอพุทธมณฑล จังหวัดนครปฐม ระหว่างวันที่ 31 มีนาคม ถึงวันที่ 1 เมษายน 2565 โดยมี นางสาวพัตรา เมฆประยูร นางสาวณัฐิกา สุริยวงษ์ ศึกษานิเทศก์ สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพผู้บริหารการศึกษา กลุ่มพื้นที่การศึกษาประจำเขตตรวจราชการที่ 3
ภาพบรรยากาศการประชุม https://photos.app.goo.gl/TKtmGhyzh5HT6oMD7
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/S__4972546-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/S__4964528-1024x1014.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/S__4972550-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/S__4972590-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/S__4972573-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/S__4972574-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/S__4964513-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/03/S__1204430-1024x768.jpg)