วันที่ 28 เมษายน 2565 นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการ สพป.นครปฐม เขต 1 ปฏิบัติราชการแทน ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดนครปฐม ครั้งที่ 4/2565 ผ่านระบบ Meet Conference จาก ห้องประชุมพิมานปฐม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนครปฐม โดยนายสุรศักดิ์ เจริญศิริโชติ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม เป็นประธานในการประชุม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/678533.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/678534.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/678540.jpg)