วันศุกร์ที่ 29 ตุลาคม 2564 ดร.กษมา ป้องกัน ผู้อำนวยการ สพป.นครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย ดร.วีระ บัวผัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พบปะ และมอบนโยบายในบริหารงานการศึกษาในด้านต่างๆ และแจ้งข้อราชการสำคัญ อาทิ เรื่องการเตรียมพร้อมเปิดภาคเรียน ประชุมผู้บริหารโรงเรียนกลุ่มบูรพา เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจและนำไปเป็นหลักปฏิบัติงานให้เป็นไปในทิศทางเดียวกันได้อย่างถูกต้องและมีประสิทธิภาพมากที่สุด ผู้เข้าร่วมประชุมผู้บริหารโรงเรียนกลุ่มบูรพาhttps://photos.app.goo.gl/mRhzgXxybiKKgpvu6
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/บูรพา_๒๑๑๐๒๙_10-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/บูรพา_๒๑๑๐๒๙_43-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/บูรพา_๒๑๑๐๒๙_104-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/บูรพา2_๒๑๑๐๒๙_48-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/บูรพา2_๒๑๑๐๒๙_52-1024x768.jpg)