วันพุธ ที่ 27 ตุลาคม 2564 ดร.กษมา ป้องกัน ผู้อำนวยการ สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมประชุมคณะกรรมการ สกสค.จังหวัดนครปฐม ณ ห้องประชุมสำนักงาน สกสค.จังหวัดนครปฐมhttps://photos.app.goo.gl/XGmiNSwfSSsZpoXq7
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/544969-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/544967-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/544946-1-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/544941-1024x768.jpg)
วันพุธ ที่ 27 ตุลาคม 2564 ดร.กษมา ป้องกัน ผู้อำนวยการ สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมประชุมคณะกรรมการ สกสค.จังหวัดนครปฐม ณ ห้องประชุมสำนักงาน สกสค.จังหวัดนครปฐมhttps://photos.app.goo.gl/XGmiNSwfSSsZpoXq7