วันที่ 27 มิถุนายน 2565 เวลา 09.00 น. ดร.กษมา ป้องกัน ผอ.ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมประชุมกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดนครปฐม ณ ห้องประชุมพิมานปฐม ศาลากลางจังหวัดนครปฐม
.
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/716994-1024x768.jpg)
ประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดฯ ประจำเดือนมิถุนายน 2565 โดยจัดการประชุมวีดิทัศน์ทางไกลผ่านเครือข่ายอินเตอร์เน็ต (Video Conference) ผ่าน Appication ZOOM เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดต่อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID – 19)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/717006-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/716990-1024x768.jpg)