วันที่ 25 ตุลาคม 2564 ดร.กษมา ป้องกัน ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมประชุมทางไกล ผ่านระบบ Zoom ในการประชุมคณะกรมการจังหวัด ประจำเดือนตุลาคม และประชุมคณะกรรทมการโรคติดต่อจังหวัดนครปฐม โดยมี นายสุรศักดิ์ เจริญศิริโชติ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม พร้อมด้วย รองผู้ว่าราชการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ และคณะกรรมการโรคติดต่อจังหวัดนครปฐม ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำเดือนตุลาคม 2564 และการประชุมคณะกรรมการโรคติดต่อ เพื่อติดตามการดำเนินงานตามนโยบายของรัฐบาลและกระทรวงมหาดไทย/ การดำเนินงานป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน ตลอดจนติดตามสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคโควิด-19 การดำเนินงานเกี่ยวกับ Home Isolation /Community Isolation และการรายงานผลการบริหารจัดการวัคซีนโควิด-19https://photos.app.goo.gl/9QBBYYVoHGG2MN3f7
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/248933463_4909067709104298_7239365547766773111_n-1024x684.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/ภารัฝะกิจ25ตค64_211025_38-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/ภารัฝะกิจ25ตค64_211025_53-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/ภารัฝะกิจ25ตค64_211025_15-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/248479890_4909067685770967_2817486278686027169_n-1024x684.jpg)