![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/06/205873666-1024x768.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 24 มิถุนายน 2564 นายสุทธิวัฒน์ มากมี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองเสือและคณะครู ได้รับการประเมินสถานศึกษาระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ประจำปีการศึกษา 2564 นำโดย ดร.อนุนาถ ชื่นจิตร์ ประธานกรรมการประเมินและคณะกรรมประเมินสถานศึกษาทุกท่าน ขอขอบคุณคณะกรรมการประเมินทุกท่านที่ให้ข้อเสนอแนะ รวมถึงกำลังใจในการพัฒนางานของโรงเรียนต่อไป