วันที่ 17-20 พฤาภาคม 2565 นางสาวบงกช ยิ้มหนองโพธิ์ ศึกษานิเทศก์ สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ลงพื้นที่นิเทศ ติดตาม เชิงประจักษ์ กลุ่มโรงเรียนกำแพงแสน 3 ในการเปิดภาคเรียนที่ 1/2565 โดยนิเทศ ติดตาม ในประเด็นการจัดการเรียนการสอนในช่วงสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) การบริหารจัดการตามมาตรการหลักและมาตรการเสริม พร้อมให้กำลังใจ คณะผู้บริหาร คณะครูทุกท่าน และนักเรียนทุกคน
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/พี่บุ๋ม3.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/พี่บุ๋ม9.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/พี่บุ๋ม12.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/พี่บุ๋ม21.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/พี่บุ๋ม14.jpg)