วันที่ 17 – 20 พฤษภาคม นางสาวยุพา ทรัพย์อุไรรัตน์ ศึกษานิเทศก์ สพป. นครปฐม เขต 1 ได้นิเทศ ติดตาม ความพร้อมการเปิดเรียนภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2565 กลุ่มโรงเรียนกำแพงแสน 2 จำนวน 15 โรง ทุกโรงเรียนมีการดำเนินการตามมาตรการที่หน่วยงานต้นสังกัดกำหนดไว้ ขอบคุณความมุ่งมั่นในการพัฒนานักเรียนทุกคน….และพร้อมที่จะสู้ต่อไป
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/สระน้ำส้ม2.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/สระน้ำส้ม.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/สระน้ำส้ม-3.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/วัดหนองโพธิ์-1.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/ลาดหญ้าไทร2.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/หนองโพธิ์2.jpg)