![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0651-1024x683.jpg)
วันพุธที่ 3 กรกฎาคม พ.ศ.2567 เวลา 09.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการปฐมนิเทศและให้โอวาทกับผู้ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2567 จำนวน 5 ราย พร้อมด้วย ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 นางลาวัลย์ ศรีวิเศษ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล และเจ้าหน้าที่กลุ่มบริหารงานบุคคล ร่วมการปฐมนิเทศในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/8ntqL8V3Tm1UVi557
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0664-1024x667.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0676-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0681-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0669-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0679-1024x683.jpg)