![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0552-1024x683.jpg)
วันอังคารที่ 2 กรกฎาคม พ.ศ.2567 เวลา 09.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ให้การต้อนรับคณะติดตามผลการดำเนินงานระบบการควบคุมภายใน สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ได้มาติดตามผลการดำเนินงานระบบการควบคุมภายในของ สพป.นครปฐม เขต 1 เพื่อให้คำแนะนำเกี่ยวกับการจัดทำรายงานการควบคุมภายในและรับฟังปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงาน ระหว่างวันที่ 2 – 5 กรกฎาคม 2567 ณ ห้องประชุมจันหอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/x5LXXRTFws8TBCd28
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0565-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0563-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0561-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0567-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0600-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0608-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_0623-1024x683.jpg)