วันพุธที่ 12 มิถุนายน พ.ศ. 2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจราชการเพื่อกำกับ ติดตาม และให้กำลังใจ ในการจัดการเรียนการสอน เพื่อการขับเคลื่อนตามนโยบายของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมีโรงเรียนดังนี้ 1.โรงเรียนเมืองเก่ากำแพงแสน 2.โรงเรียนบ้านดอนซาก 3.โรงเรียนบ้านคลองตัน อำเภอกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่https://photos.app.goo.gl/sGZhTim9n3kb73qE7
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8410-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8401-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8456-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8494-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8491-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8521-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8546-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8581-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8568-1024x683.jpg)