![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/441469234_7555560391163661_4646311050319874659_n-1-1024x611.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นายอำนวย ป้อมน้อย ผอ.โรงเรียนวัดสามง่าม (คงทองอนุสรณ์) นางสาวสุกฤตภัทร ใจรื่น ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะศึกษานิเทศก์ สพป.นครปฐม เขต 1 และผู้นำชุมชนในอำเภอดอนตูม ให้การต้อนรับ นายสุรศักดิ์ เจริญศิริโชติ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม ได้ให้เกียรติเยี่ยมชมศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ด้านการศึกษา เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาของโรงเรียนวัดสามง่าม (คงทองอนุสรณ์) อำเภอดอนตูม จังหวัดนครปฐม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/ZQhmuw4BAh1zG7jGA
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_โรงเรียนวัดสามง่าม_๒๔๐๕๒๒_4-1-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/444487186_7555561314496902_5362986249486291082_n-1-1024x643.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6774-1-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6881-1024x683.jpg)