![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ตัวเชื่อมโรงเรียนในสังกัด-ประจำปีการ_๒๔๐๕๑๗_6-1024x473.jpg)
วันศุกร์ที่ 17 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย ประธานกลุ่มโรงเรียน ผอ.กลุ่มการเงินและสินทรัพย์ฯ ศึกษานิเทศก์ สพป.นครปฐม เขต 1 นิเทศ ติดตาม และตรวจเยี่ยมสถานศึกษา ในการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 เพื่อตรวจเยี่ยมสร้างขวัญกำลังใจ ในการดำเนินงานตามนโยบาย ด้านความปลอดภัย ด้านการจัดการเรียนการสอน และสร้างความมั่นใจให้กับนักเรียน ผู้ปกครอง ของโรงเรียนในสังกัด ได้เปิดภาคเรียนอย่างมีความสุข ภายใต้แนวทางการทำงาน “จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน” ณ โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล , โรงเรียนบ้านอ้อกระทุง , โรงเรียนวัดไร่แตงทอง , โรงเรียนวัดห้วยผักชี , โรงเรียนบ้านห้วยรางเกตุ
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/cgHV2EWGKchGYvyx9
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ตัวเชื่อมโรงเรียนในสังกัด-ประจำปีการ_๒๔๐๕๑๗_5-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ตัวเชื่อมโรงเรียนในสังกัด-ประจำปีการ_๒๔๐๕๑๗_4-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ตัวเชื่อมโรงเรียนในสังกัด-ประจำปีการ_๒๔๐๕๑๗_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ตัวเชื่อมโรงเรียนในสังกัด-ประจำปีการ_๒๔๐๕๑๗_2-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ตัวเชื่อมโรงเรียนในสังกัด-ประจำปีการ_๒๔๐๕๑๗_1-1024x473.jpg)