วันอังคารที่ 14 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00น. นางจรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ประชุมเชิงปฏิบัติการสร้างความรู้ในเรื่องการจัดทำหนังสือราชการ และงานสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์ แก่ศึกษานิเทศก์ที่เข้ารับการบรรจุใหม่ จำนวน 5 ท่าน เพื่อเรียนรู้และพัฒนางานของตนเอง และงานภายในกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ให้มีประสิทธิภาพต่อไป ณ ห้องประชุมกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ชั้น 3 สพป.นครปฐม เขต 1
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/6558_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/6557_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/6556_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/6555_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/6554_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/6552_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/6559_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/6553_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/05/6551_0.jpg)