![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/996913-1024x512.jpg)
วันจันทร์ที่ 29 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมผู้บริหารสถานศึกษา ครั้งที่ 4/2567 พร้อมมอบเกียรติบัตรโครงการอบรมการพัฒนาคุณธรรม จริยธรรม และ จรรยาบรรณวิชาชีพครู และบุคลากรทางการศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2567 และมอบนโยบายการบริหารการศึกษา พร้อมแจ้งข้อราชการตามระเบียบวาระการประชุมให้การดำเนินการบรรลุเป้าหมายอย่างมีประสิทธิภาพ ในการนี้มี ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ผู้บริหารสถานศึกษา เจ้าหน้าที่ และบุคลากรทางการศึกษา ในสังกัด สพป.นครปฐม เขต 1 เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/rjWfFyM2FrSm32wN8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_4043-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_3918-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_3913-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_3925-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_3931-1024x683.jpg)