วันพฤหัสบดีที่ 18 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 14.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี สพฐ. (ครั้งที่ 1 ในรอบ 6 เดือน) พร้อมด้วย นายสุนัย ทองนวล กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ นายไพชะยนต์ พูนขวัญ ผอ.โรงเรียนวัดพระปฐมเจดีย์ กรรมการและเลขานุการ และบุคลากรกลุ่มพัฒนาครูฯ ร่วมการประเมินฯในครั้งนี้ จำนวน 1 ราย คือ นายไพศาล ศรีจันทร์โฉม ผอ.โรงเรียนบ้านหนองหิน สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ทั้งนี้ได้ตรวจราชการและเยี่ยมให้กำลังใจครู และบุคลากรทางการศึกษาในการจัดการการเรียนการสอนของ โรงเรียนบ้านหนองหินด้วย
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_การประเมินผอโรงเรียนบ้านหนองหิน_๒๔๐๔๑๘_15-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_การประเมินผอโรงเรียนบ้านหนองหิน_๒๔๐๔๑๘_14-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_การประเมินผอโรงเรียนบ้านหนองหิน_๒๔๐๔๑๘_13-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_การประเมินผอโรงเรียนบ้านหนองหิน_๒๔๐๔๑๘_5-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_การประเมินผอโรงเรียนบ้านหนองหิน_๒๔๐๔๑๘_3-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/pUppS5nXzTrMAbGV8