วันพุธที่ 17 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 10.00 น. สหกรณ์ออมทรัพย์ครูนครปฐม จำกัด นำโดย นายวัฒนา ชูศิลป์กุล ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูนครปฐม จำกัด พร้อมด้วย นางวรินทร์ธร อภิวิชญ์นันทกร ผู้จัดการสหกรณ์ฯ และเจ้าหน้าที่สหกรณ์ออมทรัพย์ครูนครปฐม จำกัด ร่วมกันรดน้ำขอพร ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เนื่องในโอกาสวันสงกรานต์ 2567 ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูรดน้ำขอพรท่า.1_๒๔๐๔๑๗_14-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูรดน้ำขอพรท่า.1_๒๔๐๔๑๗_13-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูรดน้ำขอพรท่า.1_๒๔๐๔๑๗_12-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูรดน้ำขอพรท่า.1_๒๔๐๔๑๗_11-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูรดน้ำขอพรท่า.1_๒๔๐๔๑๗_10-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูรดน้ำขอพรท่า.1_๒๔๐๔๑๗_5-1024x473.jpg)