![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1774-1024x683.jpg)
วันอังคารที่ 9 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมการขับเคลื่อนนโยบาย “นครแห่งการเรียนดี และมีความสุข” ของ สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมกับ นายมิน ประจวบวัน และนางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วยคณะทำงาน ร่วมกันประชุมจัดทำผลการขับเคลื่อนนโยบาย “นครแห่งการเรียนดี และมีความสุข” ของ สพป.นครปฐม เขต 1 เพื่อร่วมกำหนดกรอบแนวทางตามแผนการดำเนินงาน และบรรลุเป้าหมายโครงการอย่างมีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1756-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1743-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1778-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1784-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/iD3V71HupFJUG3Tv6