วันอังคารที่ 2 เมษายน พ.ศ.2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน นางสาวฐาปณี พวงงาม และนางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 นำคณะข้าราชการ และบุคลากรในสังกัด สพป.นครปฐม เขต 1 แต่งกายด้วยเสื้อผ้าไทยสีม่วง หรือเสื้อม่วงที่มีตราสัญลักษณ์ เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน 2567 เพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดีและน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_2-เมษายน_๒๔๐๔๐๒_10-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_2-เมษายน_๒๔๐๔๐๒_8-1024x818.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_2-เมษายน_๒๔๐๔๐๒_6-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_2-เมษายน_๒๔๐๔๐๒_5-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_2-เมษายน_๒๔๐๔๐๒_4-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_2-เมษายน_๒๔๐๔๐๒_1-1024x473.jpg)