วันพฤหัสบดีที่ 21 มีนาคม พ.ศ. 2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมเพื่อให้กำลังใจแก่ผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน ภาคเรียนที่ 2/2566 พร้อมชี้แนะแนวทางในการจัดการเรียนการสอนอย่างมีประสิทธิภาพ ตามนโยบาย “เรียนดี มีความสุข” ณ โรงเรียนวัดวังเย็น อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดวังเย็น_๒๔๐๓๒๑_25-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดวังเย็น_๒๔๐๓๒๑_18-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดวังเย็น_๒๔๐๓๒๑_17-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดวังเย็น_๒๔๐๓๒๑_20-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดวังเย็น_๒๔๐๓๒๑_23-1-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/b5BhAzgFtuiJMcp69