![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_พิธีเปิดงานวิชาการ-โรงเรียนวัดใหม่ห้_๒๔๐๓๒๑_8-1024x473.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 21 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมงานวิชาการ “เปิดโลกทัศน์ วิชาการ สานความรู้ สู่ Project” ประจำปีการศึกษา 2566 พร้อมมอบเกียรติบัตร ผู้ทำคุณประโยชน์แก่สถานศึกษา และเพื่อส่งเสริมให้กับนักเรียนระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ให้มีทักษะกระบวนการทางวิชาการและจัดประสบการณ์ เพื่อพัฒนาการของเด็กระดับปฐมวัยให้ได้รับการพัฒนาตามมาตรฐานการศึกษาอย่างเต็มศักยภาพ โดยผ่านกิจกรรมโครงงานในระดับปฐมวัยและประถมศึกษา ในการนี้มี นางสุวภัทร สุพลจิตร ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดใหม่ห้วยลึก (บุญญานุสาสน์ประชาสรรค์) คณะกรรมการสถานศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครู และนักเรียน ให้การต้อนรับและเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ บริเวณลานอเนกประสงค์โรงเรียนวัดใหม่ห้วยลึก (บุญญานุสาสน์ประชาสรรค์) อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_พิธีเปิดงานวิชาการ-โรงเรียนวัดใหม่ห้_๒๔๐๓๒๑_7-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/49496_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/49501_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/49499_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_พิธีเปิดงานวิชาการ-โรงเรียนวัดใหม่ห้_๒๔๐๓๒๑_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_พิธีเปิดงานวิชาการ-โรงเรียนวัดใหม่ห้_๒๔๐๓๒๑_4-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/oSzoUy2SE26CNWdB9