วันอังคารที่ 19 มีนาคม พ.ศ.2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมบุคลากรแต่ละกลุ่มที่ปฏิบัติงานภายใน สพป.นครปฐม เขต 1 ประจำปี พ.ศ.2567 เพื่อมอบข้อราชการและนโยบายที่บุคลากรทุกท่านในแต่ละกลุ่มจะต้องรับทราบและถือปฏิบัติให้เป็นไปในทิศทางเดียวกัน ในการนี้มี บุคลากรกลุ่มอำนวยการ และกลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมการประชุมฯในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมจันหอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0183-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0192-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0201-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0210-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0219-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0223-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/JBm3YF46pXMvQCUj9