![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/974703-1024x628.jpg)
วันจันทร์ที่ 18 มีนาคม พ.ศ. 2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย เจ้าหน้าที่กลุ่มนโยบายและแผน และบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุมการติดตาม ประเมินผลการบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน ของ สพฐ. ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ผ่านระบบออนไลน์ (Zoom Meeting)ในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมจันหอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_9993-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0009-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_9996-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0004-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_9994-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0023-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/c8Xem6fhY5vCRs788